2. deild suður A

1. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október HK CVíkingur D Snælandsskóli 3-0
Sun 4. október KR BKR C Snælandsskóli 3-0
Sun 4. október BH CBH D Snælandsskóli 3-0
2. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október BH DKR C Snælandsskóli 3-2
Sun 4. október HK CBH C Snælandsskóli 3-1
Sun 4. október Víkingur DKR B Snælandsskóli 0-3
3. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 1. nóvember KR BBH D Óákveðið
Sun 1. nóvember BH CVíkingur D Óákveðið
Sun 1. nóvember KR CHK C Óákveðið
4. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 1. nóvember HK CBH D Óákveðið
Sun 1. nóvember BH CKR B Óákveðið
Sun 1. nóvember Víkingur DKR C Óákveðið
5. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 29. nóvember KR BHK C TBR
Sun 29. nóvember BH DVíkingur D TBR
Sun 29. nóvember KR CBH C TBR
6. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 29. nóvember KR CKR B TBR
Sun 29. nóvember BH DBH C TBR
Sun 29. nóvember Víkingur DHK C TBR
7. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar KR BVíkingur D Íþróttahús Hagaskóla
Sun 17. janúar KR CBH D Íþróttahús Hagaskóla
Sun 17. janúar BH CHK C Íþróttahús Hagaskóla
8. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar HK CKR C Íþróttahús Hagaskóla
Sun 17. janúar Víkingur DBH C Íþróttahús Hagaskóla
Sun 17. janúar BH DKR B Íþróttahús Hagaskóla
9. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar KR CVíkingur D Snælandsskóli
Sun 14. febrúar BH DHK C Snælandsskóli
Sun 14. febrúar KR BBH C Snælandsskóli
10. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar HK CKR B Snælandsskóli
Sun 14. febrúar BH CKR C Snælandsskóli
Sun 14. febrúar Víkingur DBH D Snælandsskóli

2. deild suður B

1. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október KR DKR E Snælandsskóli 3-1
Sun 4. október (Frestað) Víkingur CUMF Selfoss Snælandsskóli
2. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október KR DVíkingur C Snælandsskóli 0-3
Sun 4. október KR EBH B Snælandsskóli 0-3
3. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 1. nóvember Víkingur CKR E Óákveðið
Sun 1. nóvember BH BUMF Selfoss Óákveðið
4. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 1. nóvember KR DUMF Selfoss Óákveðið
Sun 1. nóvember Víkingur CBH B Óákveðið
5. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 29. nóvember BH BKR D TBR
Sun 29. nóvember UMF SelfossKR E TBR
6. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 29. nóvember UMF SelfossVíkingur C TBR
Sun 29. nóvember KR EKR D TBR
7. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar BH BKR E Íþróttahús Hagaskóla
Sun 17. janúar Víkingur CKR D Íþróttahús Hagaskóla
8. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar KR EVíkingur C Íþróttahús Hagaskóla
Sun 17. janúar UMF SelfossBH B Íþróttahús Hagaskóla
9. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar BH BVíkingur C Snælandsskóli
Sun 14. febrúar UMF SelfossKR D Snælandsskóli
10. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar KR DBH B Snælandsskóli
Sun 14. febrúar KR EUMF Selfoss Snælandsskóli