2. deild suður A

1. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október HK CVíkingur D Snælandsskóli 3 – 0
Sun 4. október KR BKR C Snælandsskóli 3 – 0
Sun 4. október BH CBH D Snælandsskóli 0 – 3
2. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október BH DKR C Snælandsskóli 3 – 2
Sun 4. október HK CBH C Snælandsskóli 3 – 1
Sun 4. október Víkingur DKR B Snælandsskóli 0 – 3
3. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar KR BBH D Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
Sun 17. janúar BH CVíkingur D Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
Sun 17. janúar KR CHK C Íþróttahús Hagaskóla 2 – 3
4. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar HK CBH D Íþróttahús Hagaskóla 3 – 1
Sun 17. janúar BH CKR B Íþróttahús Hagaskóla 0 – 3
Sun 17. janúar Víkingur DKR C Íþróttahús Hagaskóla 0 – 3
5. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 24. janúar KR BHK C TBR 3 – 2
Sun 24. janúar BH DVíkingur D TBR 3 – 0
Sun 24. janúar KR CBH C TBR 3 – 2
6. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 24. janúar KR CKR B TBR 0 – 3
Sun 24. janúar BH DBH C TBR 3 – 0
Sun 24. janúar Víkingur DHK C TBR 0 – 3
7. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar KR BVíkingur D Snælandsskóli 3 – 0
Sun 14. febrúar KR CBH D Snælandsskóli 3 – 2
Sun 14. febrúar BH CHK C Snælandsskóli 0 – 3
8. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar HK CKR C Snælandsskóli 3 – 1
Sun 14. febrúar Víkingur DBH C Snælandsskóli 3 – 1
Sun 14. febrúar BH DKR B Snælandsskóli 0 – 3
9. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 11. apríl KR CVíkingur D Snælandsskóli
Sun 11. apríl BH DHK C Snælandsskóli
Sun 11. apríl KR BBH C Snælandsskóli
10. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 11. apríl HK CKR B Snælandsskóli
Sun 11. apríl BH CKR C Snælandsskóli
Sun 11. apríl Víkingur DBH D Snælandsskóli

2. deild suður B

1. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október KR DKR E Snælandsskóli 3 – 1
17. janúar Víkingur CUMF Selfoss Snælandsskóli 3 – 0
2. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 4. október KR DVíkingur C Snælandsskóli 0 – 3
Sun 4. október KR EBH B Snælandsskóli 0 – 3
3. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar Víkingur CKR E Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
Sun 17. janúar BH BUMF Selfoss Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
4. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 17. janúar KR DUMF Selfoss Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
Sun 17. janúar Víkingur CBH B Íþróttahús Hagaskóla 2 – 3
5. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 24. janúar BH BKR D TBR 3 – 0
Sun 24. janúar UMF SelfossKR E TBR 2 – 3
6. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 24. janúar UMF SelfossVíkingur C TBR 0 – 3
Sun 24. janúar KR EKR D TBR 3 – 2
7. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar BH BKR E Snælandsskóli 3 – 0
Sun 14. febrúar Víkingur CKR D Snælandsskóli 3 – 0
8. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 14. febrúar KR EVíkingur C Snælandsskóli 0 – 3
Sun 14. febrúar UMF SelfossBH B Snælandsskóli 0 – 3
9. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 11. apríl BH BVíkingur C Snælandsskóli
Sun 11. apríl UMF SelfossKR D Snælandsskóli
10. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Sun 11. apríl KR DBH B Snælandsskóli
Sun 11. apríl KR EUMF Selfoss Snælandsskóli