Keldudeild karla

1. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 3. október HK AHK B Snælandsskóli 3 – 1
Lau 3. október Víkingur AVíkingur B Snælandsskóli 3 – 0
Lau 3. október BH AKR A Snælandsskóli 3 – 1
2. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 3. október Víkingur BKR A Snælandsskóli 0 – 3
Lau 3. október HK AVíkingur A Snælandsskóli 1 – 3
Lau 3. október HK BBH A Snælandsskóli 2 – 3
3. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 16. janúar KR AHK A Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
Lau 16. janúar Víkingur AHK B Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
Lau 16. janúar BH AVíkingur B Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
4. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 16. janúar Víkingur ABH A Íþróttahús Hagaskóla 2 – 3
Lau 16. janúar HK AVíkingur B Íþróttahús Hagaskóla 3 – 2
Lau 16. janúar HK BKR A Íþróttahús Hagaskóla 1 – 3
5. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 23. janúar Víkingur BHK B TBR 3 – 1
Lau 23. janúar BH AHK A TBR 3 – 1
Lau 23. janúar KR AVíkingur A TBR 0 – 3
6. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 23. janúar KR ABH A TBR 2 – 3
Lau 23. janúar Víkingur BVíkingur A TBR 0 – 3
Lau 23. janúar HK BHK A TBR 1 – 3
7. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 13. febrúar BH AHK B Snælandsskóli 3 – 0
Lau 13. febrúar KR AVíkingur B Snælandsskóli 3 – 0
Lau 13. febrúar Víkingur AHK A Snælandsskóli 3 – 0
8. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 13. febrúar HK AKR A Snælandsskóli 1 – 3
Lau 13. febrúar HK BVíkingur A Snælandsskóli 0 – 3
Lau 13. febrúar Víkingur BBH A Snælandsskóli 1 – 3
9. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 10. apríl KR AHK B Snælandsskóli
Lau 10. apríl BH AVíkingur A Snælandsskóli
Lau 10. apríl Víkingur BHK A Snælandsskóli
10. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 10. apríl HK ABH A Snælandsskóli
Lau 10. apríl HK BVíkingur B Snælandsskóli
Lau 10. apríl Víkingur AKR A Snælandsskóli

Keldudeild kvenna

1. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 3. október KR BKR A Snælandsskóli 0 – 3
Lau 3. október BHVíkingur Snælandsskóli 3 – 1
2. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 3. október KR ABH Snælandsskóli 3 – 2
Lau 3. október VíkingurKR B Snælandsskóli 3 – 1
3. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 16. janúar KR BBH Íþróttahús Hagaskóla 3 – 1
Lau 16. janúar KR AVíkingur Íþróttahús Hagaskóla 1 – 3
4. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 16. janúar VíkingurBH Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
Lau 16. janúar KR AKR B Íþróttahús Hagaskóla 3 – 0
5. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 23. janúar BHKR A TBR 0 – 3
Lau 23. janúar KR BVíkingur TBR 0 – 3
6. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 23. janúar VíkingurKR A TBR 3 – 1
Lau 23. janúar BHKR B TBR 3 – 1
7. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 13. febrúar KR BKR A Snælandsskóli 0 – 3
Lau 13. febrúar VíkingurBH Snælandsskóli 3 – 0
8. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 13. febrúar VíkingurKR B Snælandsskóli 3 – 0
Lau 13. febrúar BHKR A Snælandsskóli 0 – 3
9. umferð
Leikdagur Leikur Leikstaður
Lau 10. apríl KR BBH Snælandsskóli
Lau 10. apríl KR AVíkingur Snælandsskóli