Úrslit úr aldursflokkamóti KR 28. apríl 2019

Síðasta aldursflokkamót keppnistímabilsins 2018-2019 fór fram í Íþróttahúsi Hagaskóla sunnudaginn 28. apríl. Keppendur komu frá BH, Garpi, HK, KR, Samherjum og Víkingi.

Agnes Brynjarsdóttir, Víkingi; Alexander Ivanov, BH; Eiríkur Logi Gunnarsson, KR; Ellert Kristján Georgsson, KR; Guðbjörg Vala Gunnarsdóttir, KR, Hildur Halla Þorvaldsdóttir, KR; Kristófer Júlían Björnsson, BH og Stella Karen Kristjánsdóttir, Víkingi sigruðu í sínum aldursflokkum á mótinu.

Að móti loknu voru veittar viðurkenningar fyrir fjóra stigahæstu leikmenn í hverjum flokki, og er farið yfir þær í annarri frétt.

Drengir fæddir 2001-2003

1. Ellert Kristján Georgsson, KR

2. Gestur Gunnarsson, KR

3. Jóhannes Kári Yngvason, KR

4. Thor Thors, KR

Ellert sigraði alla andstæðinga sína og vann Gest 3-1 (0-11, 11-6, 11-2, 11-8).

Stúlkur fæddar 2001-2003

1. Stella Karen Kristjánsdóttir, Víkingi

2. Lóa Floriansdóttir Zink, KR

3. Kristín Ingibjörg Magnúsdóttir, KR

4. Lára Ívarsdóttir, KR

Stella vann alla leiki sína og lagði Lóu 3-1 (6-11, 11-5, 11-6, 11-8).

Sveinar fæddir 2004-2005

1. Eiríkur Logi Gunnarsson, KR

2. Steinar Andrason, KR

3.-4. Askur Ingi Bjarnason, Víkingi

3.-4. Þorbergur Freyr Pálmarsson, BH

Eiríkur og Steinar hafa oft mæst í úrslitum í vetur og í þetta sinn hafði Eiríkur betur 3-0 (11-4, 11-4, 11-8).

Meyjar fæddar 2004-2005

1. Hildur Halla Þorvaldsdóttir, KR

2. Þuríður Þöll Bjarnadóttir, KR

Mynd af verðlaunahöfum vantar.

Hildur Halla og Þuríður Þöll mættust í hreinum úrslitaleik og hafði Hildur betur 3-0 (11-5, 11-9, 11-5).

Piltar fæddir 2006-2007

1. Kristófer Júlían Björnsson, BH

2. Stefán Aðalgeir Stefánsson, KR

3.-4. Kristófer Logi Ellertsson, BH

3.-4. Magnús Thor Holloway, KR

Kristófer Júlían vann alla leiki sína á mótinu 3-0 og vann Stefán 11-3, 11-3, 11-3 í úrslitum.

Telpur fæddar 2006-2007

1. Agnes Brynjarsdóttir, Víkingi

2. Sólveig Kristinsdóttir, Samherjum

3. Berglind Anna Magnúsdóttir, KR

4. Sylvía Sif Sigurðardóttir, Garpi

Agnes tapaði ekki lotu í flokknum og vann Sólveigu 11-8, 11-3, 11-5.

Hnokkar fæddir 2008 og síðar

1. Alexander Ivanov, BH

2. Vikar Reyr Víðisson, Garpi

3.-4. Dagur Orrason, Víkingi

3.-4. Nikulás Dagur Jónsson, BH

Alexander lagði Vikar 3-0 (11-9, 11-3, 11-6) í úrslitum en þetta var fjölmennasti flokkurinn á mótinu.

Tátur fæddar 2008 og síðar

1. Guðbjörg Vala Gunnarsdóttir, KR

2. Lisbeth Viðja Hjartardóttir, Garpi

3. Elísa Þöll Bjarnadóttir, HK

4. Ásta Rún Jóhannsdóttir, KR

Sjá mynd á forsíðu.

Guðbjörg Vala vann alla leiki sína og sigraði Lisbeth 3-1 (11-5, 11-8, 2-11, 14-12).

Myndir tók Auður Tinna Aðalbjarnardóttir.

ÁMU

TENGDAR FRÉTTIR