Úrslit úr einstaklingskeppni á Norður-Evrópumóti unglinga

Einstaklingskeppnin á Norður-Evrópumótinu fór fram 25.-26. júní. Breki Þórðarson náði bestum árangri Íslendinganna en hann varð í 14. sæti í drengjaflokki. Magnús Jóhann Hjartarson varð í 19. sæti og Magnús Gauti Úlfarsson í því 20. Mótið í ár var sterkara en síðast þegar Ísland sendi lið en það fer í reynslubankann hjá leikmönnum.

Hinn norsk-íslenski Borgar Haug, sem keppir fyrir Noreg, sigraði í flokki sveina 15 ára og yngri.

Öll úrslit má sjá á vefsíðunni http://www.lauatennis.ee/web/node/1263.

Drengir 16-18 ára

  • Breki Þórðarson – Aaro Öismets 1-3
  • Breki Þórðarson – Mathias Ojala 3-0
  • Breki Þórðarson – Sondre Berner 0-3
  • Breki Þórðarson – Eduards Spagis 3-0 (leikur um 13.-16. sæti)
  • Breki Þórðarson – Aaro Öismets 0-3 (leikur um 13. sæti)
  • Breki hafnar því í 14. sæti.
  • Magnús Gauti Úlfarsson – Aaro Öismets 0-3
  • Magnús Gauti Úlfarsson – Mathias Ojala 1-3
  • Magnús Gauti Úlfarsson – Andrejs Cemirtans 3-2 (leikur um sæti 17-24)
  • Magnús Gauti Úlfarsson – Veeti Valasti 1-3 (leikur um sæti 17-20)
  • Magnús Gauti Úlfarsson – Magnús Jóhann Hjartarson 0-3 (leikur um sæti 19-20)
  • Magnús Gauti lýkur keppni í 20. sæti.
  • Magnús Jóhann Hjartarson – Tatu Pitkänen 0-3
  • Magnús Jóhann Hjartarson – Mikkel Gudmundsen 1-3
  • Magnús Jóhann Hjartarson – Rainer Valo 3-1 (leikur um sæti 17-24)
  • Magnús Jóhann Hjartarson – Rudolfs Bergmanis (leikur um sæti 17-20 sem Magnús tapaði)
  • Magnús Jóhann Hjartarson – Magnús Gauti Úlfarsson 3-0 (leikur um sæti 19-20)
  • Magnús Jóhann hafnar í 19. sæti.

Meyjar 15 ára og yngri

  • Stella Karen Kristjánsdóttir – Mina Driverklepp 0-3
  • Stella Karen Kristjánsdóttir – Tereza Tabea Druvina 0-3
  • Stella Karen Kristjánsdóttir – Mie Schou Salhauge 0-3 (leikið um sæti 13-16)
  • Stella Karen Kristjánsdóttir – Kaarina Saarialho 1-3  (leikið um sæti 15-16)
  • Stella lýkur því keppni í 16. sæti.
  • Sveina Rósa Sigurðardóttir – Diana Afasjeva 0-3
  • Sveina Rósa Sigurðardóttir – Mie Schou Salhauge w.o. (Sveina þurfti að gefa leikinn)
  • Sveina Rósa Sigurðardóttir – Þórunn Ásta Árnadóttir w.o. (Þórunn gaf leikinn vegna veikinda) (leikur um 17-19 sæti.
  • Sveina Rósa Sigurðardóttir – Hille Millert 0-3 (leikið um sæti 17-18)
  • Sveina hafnar í 18. sæti.
  • Þórunn Ásta Árnadóttir – Adelina Zulfukarova 0-3
  • Þórunn Ásta Árnadóttir – Tereza Tabea Druvina 0-3
  • Þórunn Ásta Árnadóttir – Sveina Rósa Sigurðardóttir w.o. (Þórunn gaf leikinn vegna veikinda) (leikur um 17-19 sæti.
  • Þórunn hafnar í 19. sæti.

Sveinar 15 ára og yngri

  • Ellert Kristján Georgsson – Emil Lynge Sorensen 0-3
  • Ellert Kristján Georgsson – Madis Moos 1-3
  • Ellert Kristján Georgsson – Karl A. Claesson 2-3 (leikur um sæti 25-30)
  • Ellert Kristján Georgsson – Ísak Indriði Unnarsson 1-3 (leikur um sæti 29-30)
  • Ellert hafnar í 30. sæti.
  • Ingi Brjánsson – Stanislav Strogov 0-3
  • Ingi Brjánsson – Karl A. Claesson 3-1
  • Ingi Brjánsson – Madis Moos 1-3 (leikur um sæti 17-24)
  • Ingi Brjánsson – Denis Vasiljevs (leikur um sæti 21-24)
  • Ingi Brjánsson – Kári Ármannsson 1-3 (leikur um sæti 23-24)
  • Ingi hafnar í sæti 24.
  • Ingi Darvis Rodriquez – Robert Klingspor Mattson 0-3
  • Ingi Darvis Rodriquez – Daniels Kogans 1-3
  • Ingi Darvis Rodriquez – Ísak Indriði Unnarsson 3-2 (leikur um sæti 25-30)
  • Ingi Darvis Rodriquez – Jóhannes Kári Yngvason 3-0 (leikur um sæti 25-28)
  • Ingi Darvis Rodriquez – Ken Talpas-Taltsepp 0-3 (leikur um sæti 25-26)
  • Ingi Darvis Rodriquez lýkur keppni í 26. sæti
  • Ísak Indriði Unnarsson – Emil Friis Hansen 0-3
  • Ísak Indriði Unnarsson – Mikael Ingibrigtsen 0-3
  • Ísak Indriði Unnarsson – Ingi Darvis Rodriquez 2-3 (leikur um sæti 25-30)
  • Ísak Indriði Unnarsson – Ellert Kristján Georgsson 3-1 (leikur um sæti 29-30)
  • Ísak lýkur keppni í 29. sæti.
  • Jóhannes Kári Yngvason – Noah Steif 0-3
  • Jóhannes Kári Yngvason – Elegius Klarenbeek 0-3
  • Jóhannes Kári Yngvason – Ingi Darvis Rodriquez 0-3 (leikur um sæti 25-28)
  • Jóhannes Kári Yngvason – Karl A. Claesson 1-3 (leikur um sæti 27-28)
  • Jóhannes Kári lýkur keppni í 28. sæti.
  • Karl A. Claesson – Erik Eng 0-3
  • Karl A. Claesson – Ingi Brjánsson 1-3
  • Karl A. Claesson – Ellert Kristján Georgsson 3-2 (leikur um sæti 25-32)
  • Karl A. Claesson – Ken Talpas-Taltsepp 0-3 (leikur um sæti 25-28)
  • Karl A. Claesson – Jóhannes Kári Yngvason 3-1 (leikur um sæti 27-28)
  • Karl verður í 27. sæti.
  • Kári Ármannsson – Alexander Sonderby Hansen 0-3
  • Kári Ármannsson – Aartu Pihkala 0-3
  • Kári Ármannsson – Elegius Klarenbeek 2-3 (leikur um sæti 17-24)
  • Kári Ármannsson – Daniels Kogans 2-3 (leikur um sæti 21-24)
  • Kári Ármannsson – Ingi Brjánsson 3-1 (leikur um sæti 23-24)
  • Kári verður í 23. sæti.

Mynd frá Aldís Rún Lárusdóttur. Fleiri myndir eru á Facebook síðu BTÍ.

 

ÁMU

TENGDAR FRÉTTIR