Úrslit úr lokamóti unglingamótaraðar Borðtennissambands Íslands 16. apríl

Átta stigahæstu unglingunum að loknum unglingamótum vetrarins í hverjum fjögurra aldursflokka drengja og stúlkna var boðið á lokamót unglingamótaraðar Borðtennissambands Íslands, sem fram fór í TBR-húsinu 16. apríl. Listann yfir átta stigahæstu leikmennina í hverjum flokki má sjá í frétt frá 11. apríl. Ekki komust allir sem boðnir voru á mótið og í nokkrum tilfellum komu varamenn inn í þeirra stað.

Ársól Arnardóttir, KR; Eiríkur Logi Gunnarsson, KR; Karitas Ármannsdóttir, KR; Kári Ármannsson, KR; Kristín Ingibjörg Magnúsdóttir, KR; Magnús Gauti Úlfarsson, BH; Stella Karen Kristjánsdóttir, Víkingi og Þorgils Gunnarsson, Heklu sigruðu í sínum aldursflokkum og fengu vegleg verðlaun að launum.

Úrslit í einstökum flokkum

 

Tátur fæddar 2005 og síðar (sjá mynd á forsíðu)

  1. Karitas Ármannsdóttir, KR
  2. Lilja Lív Margrétardóttir, KR

3.-4. Kristjana Áslaug Káradóttir, KR

3.-4. Sól Kristínardóttir Mixa, BH

 

Hnokkar fæddir 2005 og síðar

  1. Eiríkur Logi Gunnarsson, KR
  2. Kristófer Júlían Björnsson, BH

3.-4. Baldur Thor Aðalbjarnarson, KR

3.-4. Jónatan Björnsson Gross, BH

Lokamót ald 2016 telpur

Telpur fæddar 2003-2004 

  1. Kristín Ingibjörg Magnúsdóttir, KR
  2. Þóra Þórisdóttir, KR

3.-4. Þuríður Þöll Bjarnadóttir, KR

3.-4. Ösp Þorleifsdóttir, KR (vantar á myndina)

 

Piltar fæddir 2003-2004

  1. Þorgils Gunnarsson, Heklu
  2. Aron Birkir Guðmundsson, Heklu

3.-4. Ari Benediktsson, KR

3.-4. Steinar Andrason, KR

 

Lokamót ald 2016 meyjar

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Meyjar fæddar 2001-2002

  1. Stella Karen Kristjánsdóttir, Víkingi
  2. Guðbjörg Lív Margrétardóttir, KR

3.-4. Sveina Rósa Sigurðardóttir, KR (vantar á myndina)

3.-4. Þórunn Ásta Árnadóttir, Víkingi (vantar á myndina)

Lokamót ald 2016 sveinar

Sveinar fæddar 2001-2002

  1. Kári Ármannsson, KR
  2. Ingi Darvis Rodriguez, Víkingi

3.-4. Ingi Brjánsson, KR

3.-4. Ísak Indriði Unnarsson, Víkingi

 

Lokamót ald 2016 stúlkur

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Stúlkur fæddar 1998-2000

  1. Ársól Arnardóttir, KR
  2. Rikka Sigríksdóttir, Dímon

 

Drengir fæddir 1998-2000

  1. Magnús Gauti Úlfarsson, BH
  2. Birgir Ívarsson, BH

3.-4. Breki Þórðarson, KR

3.-4. Kamil Mocek, Víkingi

 

 

Myndir: Ásta M. Urbancic.

 

ÁMU (uppfært 15.6. og 26.6.)

TENGDAR FRÉTTIR